Oops! It appears that you have disabled your Javascript. In order for you to see this page as it is meant to appear, we ask that you please re-enable your Javascript!
अहमदनगर

साई मंदिरात रंगी – बेरंगी फुलांची सजावट….

शिर्डी येथील सुप्रसिध्द साईबाबा मंदिरात आषाढी एकादशी ची जय्यत तयारी सुरू करण्यात आली असून, तब्बल सहा लाख विविध रंगीबेरंगी फुलांची सजावट करण्याचे काम चालू आहे. आषाढी एकादशी हा हिंदू पंचांगाप्रमाणे प्रतिपदेनुसार सुरू होणारा पक्षातला अकरावा दिवस आहे. हिंदू पंचांगाप्रमाणे महिन्यातला प्रत्येकी एक अशा किमान दोन एकादशी येतात. साईंच्या मंदिरात आषाढी एकादशी निमित्ताने बैंगलोर येथील साईभक्तांकडून गेल्या २ वर्षांपासून साई मंदिरात आणि मंदिर परिसरात विविध प्रकारच्या फुलांची सजावट केली जाते. यावर्षी ही साई मंदिर परिसरात वेगवेगळ्या फुलांची सजावट करण्याचे काम चालू आहे. बैंगलोर येथील ४० साईभक्तांकडून ८ लाख रूपये किंमतीचे तब्ब्ल ६ लाख फुलांचे विविध रंगांचे डेकोरेशन करुन साईंची शिर्डी आषाढी एकादशी ला सजवण्यात येणार आहे.

Related Articles

Close