Oops! It appears that you have disabled your Javascript. In order for you to see this page as it is meant to appear, we ask that you please re-enable your Javascript!
पालघर

जव्हार – मोखडा – नाशिक वाहतूक ठप्प….

पालघर जिल्ह्यातील जव्हार - मोखडा - नाशिक या राष्ट्रीय महामार्गावर ठिक -ठिकाणी खड्ड्याचे साम्राज्य आहे. त्यातच काल झालेल्या मुसळधार पावसामुळे मोखाडातील मोरचुंडी गावाजवळ नदी च्या बाजूचा पुर्ण रस्ता पुराच्या पाण्याने वाहुन गेला आहे.त्यामूळे येथे फक्त पायवाट शिल्लक राहिली आहे.तसेच तोरणमाळ घाटात भले मोठे झाड कोसळल्यामुळे पुर्ण नाशिकहून जव्हार डहाणू कडे येणारी तसेच डहाणू जव्हार हून नाशिक कडे जाणारी पुर्ण वाहतूक ठप्प झाली आहे.त्यामुळे विद्यार्थी व प्रवाशांची खूप मोठ्या प्रमाणात गैरसोय झाली आहे. मोरचुंडी नदी जवळील पुर्ण रस्ता वाहून खूप मोठे रस्त्याला भगदाड पडले असून हा रस्ता कधीपर्यंत बांधकाम विभाग तयार करणार व वाहतूक पुर्ववद होणार तोपर्यंत प्रवाशी, विद्यार्थी यांना मनस्ताप सहन करावा लागणार आहे.

Related Articles

Close